index

Takaitaccen gabatarwa ga mai kunnawa da filayen aikace-aikacen sa

001Switcher wata na'ura ce da ake amfani da ita wajen samar da kyamarori da yawa ko kuma samar da wuri don haɗa zaɓaɓɓun bidiyoyi ta hanyar yanke, daɗaɗɗuwa, da zana hotuna, sannan ƙirƙira da kuma haɗa wasu abubuwa don kammala samar da shirin.Babban aikin na'urar sauya sheka ita ce samar da dacewa don gyara kan lokaci, zabar shirye-shiryen bidiyo daban-daban da haɗa su ɗaya bayan ɗaya ta hanyar dabarun miƙa mulki.

Ainihin ayyuka na allon kunnawa sune: (1) Zaɓi kayan bidiyo mai dacewa daga abubuwan shigar bidiyo da yawa;(2) Zaɓi ainihin tuba tsakanin kayan bidiyo guda biyu;(3) Ƙirƙiri ko samun damar tasiri na musamman.Wasu masu sauyawa za su iya canza Audio na shirin ta atomatik bisa ga bidiyon shirin, wanda ake kira aikin AFV (Audio follow Vedio).Ƙungiyar maɓalli tana da adadin bas, kowace bas tana da maɓalli masu yawa, kowane maɓalli yana daidai da shigarwa.

Canjawa: Hakanan ana kiransa hard cut, yana nufin canjin hoto zuwa wani ba tare da canzawa ba.Idan kuna son inji 1 ya kunna, danna maɓallin na'ura 1;Lokacin da kake son inji 2 ya kunna, danna maɓallin mashin 2, wannan tsari shine ake kira yankan.

Rufewa: Tsarin da hotuna biyu ke haɗuwa ko haɗuwa da juna, yawanci tare da sandar turawa.Ta hanyar zane-zane masu haɗe-haɗe, musayar hotuna biyu na iya zama mafi jituwa, don samun ƙarin tasirin fasaha.

Baƙar fata daga baki zuwa baki: baƙar fata daga filin baƙar fata zuwa hoto, baki daga hoton watsa shirye-shirye zuwa filin baƙar fata.Matakan aiki sune: Danna maɓallin FTB kai tsaye, kuma allon zai yi baki.

A yau, tashoshi masu sauyawa suna daɗaɗaɗaɗaɗaɗawa.Da farko sun shagaltu da ƙwararrun watsa shirye-shiryen talabijin, kafofin watsa labarai, gidajen talabijin da sauran fagage, amma yanzu sun fara yaɗuwa ga jama'a, musamman ma haihuwar sabbin kafofin watsa labaru, haɓakar mu-fasahar, da abubuwan fashewa. girma na watsa shirye-shirye kai tsaye.Har ila yau, akwai horarwa a fannin ilimi, gudanar da kananan abubuwa, haɓaka taron taron bidiyo da sauran masana'antu sun fara amfani da wannan canji gabaɗaya.


Lokacin aikawa: Jul-03-2023